MASKANI
HABARI
MICHEZO
BURUDANI
AFYA
MAHUSIANO
MAGAZETI
AUDIO
VIDEO
MAWASILIANO
FICHUO
Jumatatu, Februari 15, 2016
MAGARI 50 YAGONGANA KWA WAKATI MMOJA NA KUSABABISHA VIFO
Februari 15, 2016
HABARI
No comments
Zaidi ya magari 50 yaliohusika kwenye ajali huko Pennsylvania, Marekani .
Watu watatu wamekufa na wengine wengi kujeruhiwa kwenye ajali hiyo ambayo mamlaka zinasema huenda ilisababishwa na mtiririko wa theluji.
Tuma Hii kwa Barua pepe
Blogu Hii!
Chapisha kwenye X
Shiriki kwenye Facebook
Chapisho Jipya
Taarifa za zamani
Nyumbani
0 comments:
Chapisha Maoni
FICHUO KATIKA FACEBOOK
HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI
MWANAMKE JANJARUKA!!! HAYA NDIO MADHARA YA KULALA NA CHUPI
WAtaalam wa magonjwa ya kina mama na watoto wamebainisha madhara ambayo yanaweza kuwapata kina mama na wasichana wenye tabia ya kuvaa nguo...
PASSPORT ZA KUSAFIRIA KUBADILISHWA
IDARA ya Uhamiaji inatarajia kubadilisha pasi za kusafiria zitakazokuwa na alama zaidi za utambuzi. Akizungumza katika banda la idara hi...
AIBU...WACHEZA UCHI CLUB USIKU...WAVURUMUSHWA NA POLISI
Ilitokea pata shika katika klabu moja mashuhuri sana hapa jijini dar es salaam pale watu walipopandwa na mzuka usiku wa manane na ku...
ANTI LULU KUMBE MSAGAJI, AMSAGA BINTI WA KIDATO CHA PILI, USHAHIDI WA SMS UKO HAPA
Mama mmoja mkazi wa Sinza jijini Dar es Salaam, aliyejitambulisha kwa jina la Mama Zahara, ameibuka na madai mazito akimtuhumu msanii wa ...
UMESOMA HADITHI NYINGI ZA MAPENZI, LAKINI HII ITAKUSISIMUA KULIKO ZOTE, UTATUMIA DAKIKA 2 KUSOMA LAKINI...
1st year nikiwa nimekaa leacture room nikimuangalia msichana aliyekaribu yangu,niliyekuwa nikimuita "Bestfriend"nilikuwa niki...
Inaendeshwa na
Blogger
.
MR. FICHUO KATIKA TWITTER
Tweets by YohanaMwambene
TULIYONAYO
HABARI
BURUDANI
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEO
TRACKS
MAGAZETI
KUHUSU SISI
FICHUO
Tazama wasifu wangu kamili
0 comments:
Chapisha Maoni